Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | YC124-FR-07220KL |
| LIXINC Part # | YC124-FR-07220KL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 220K OHM 0804 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | YC124-FR-07220KL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | YC124-FR-07220KL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | YC124 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 220k |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0804, Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.039" W (2.00mm x 1.00mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| EXB-Q16P101J | RES ARRAY 15 RES 100 OHM 1506 | 7733 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF164DFT9K10 | RES ARRAY 4 RES 9.1K OHM 1206 | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC09A0133K0GPA | RES ARRAY 8 RES 33K OHM 9SIP | 966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-FR-07392KL | RES ARRAY 4 RES 392K OHM 1206 | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4116R-2-273LF | RES ARRAY 15 RES 27K OHM 16DIP | 802 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PRA135I4-3K16BWNT | SFERNICE THIN FILMS | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-T01-431LF | RES ARRAY 8 RES 430 OHM 16SOIC | 814 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SOMC160327K0GEA | RES ARRAY 8 RES 27K OHM 16SOIC | 963 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767161154GP | RES ARRAY 15 RES 150K OHM 16SOIC | 969 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 752091122GPTR13 | RES ARRAY 8 RES 1.2K OHM 9SRT | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC12B03100KGPA | RES ARRAY 6 RES 100K OHM 12SIP | 834 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 768161224GPTR13 | RES ARRAY 15 RES 220K OHM 16SOIC | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-E10C102J | RES ARRAY 8 RES 1K OHM 1608 | 13881 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10877 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.03737 | $0.03737 |
| 10000 | $0.03737 | $373.7 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.