Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | EXB-24V180JX |
| LIXINC Part # | EXB-24V180JX |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 2 RES 18 OHM 0404 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | EXB-24V180JX Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | EXB-24V180JX |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | EXB |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 18 |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 2 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 4 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | Automotive AEC-Q200 |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0404 (1010 Metric), Convex |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0404 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.039" W (1.00mm x 1.00mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.018" (0.45mm) |
| CRA06S04343R0JTA | RES ARRAY 2 RES 43 OHM 0606 | 982 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OSOPTA5002CT1 | RES ARRAY 10 RES 50K OHM 20SSOP | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC10A032K00GPA | RES ARRAY 5 RES 2K OHM 10SIP | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| VSSR1601103JTF | RES ARRAY 15 RES 10K OHM 16SSOP | 3148 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF104DJT2K40 | RES ARRAY 4 RES 2.4K OHM 0804 | 842 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC122-JR-0791RL | RES ARRAY 2 RES 91 OHM 0404 | 823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNTA1003DT1 | RES ARRAY 4 RES 100K OHM 8SOIC | 829 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-0788R7L | RES ARRAY 4 RES 88.7 OHM 2012 | 915 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-34V910JV | RES ARRAY 2 RES 91 OHM 0606 | 842 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766163820GPTR7 | RES ARRAY 8 RES 82 OHM 16SOIC | 849 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-JR-0743RL | RES ARRAY 2 RES 43 OHM 0606 | 862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT25-104JALF | RES ARRAY 8 RES 100K OHM 1608 | 6533 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4416P-T02-203 | RES ARRAY 15 RES 20K OHM 16SOIC | 976 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11051 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.15000 | $0.15 |
| 10000 | $0.01052 | $105.2 |
| 30000 | $0.00966 | $289.8 |
| 50000 | $0.00907 | $453.5 |
| 100000 | $0.00887 | $887 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.