Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 752091474GPTR7 |
| LIXINC Part # | 752091474GPTR7 |
| Mtengenezaji | CTS Corporation |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 8 RES 470K OHM 9SRT |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 752091474GPTR7 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 752091474GPTR7 |
| Chapa: | CTS Corporation |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | CTS Corporation |
| mfululizo: | 752 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 470k |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 8 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 9 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 80mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 9-SRT |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.515" L x 0.080" W (13.08mm x 2.03mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.100" (2.53mm) |
| CN34J220CT | RESARRAY0603X4 5% 22 OHM | 807 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC124-JR-0727KL | RES ARRAY 4 RES 27K OHM 0804 | 801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4420P-1-251 | RES ARRAY 10 RES 250 OHM 20SOIC | 884 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 753163103GPTR7 | RES ARRAY 8 RES 10K OHM 16DRT | 844 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-102-823 | RES ARRAY 4 RES 82K OHM 8SIP | 966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4612X-102-101LF | RES ARRAY 6 RES 100 OHM 12SIP | 893 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-0711R8L | RES ARRAY 4 RES 11.8 OHM 1206 | 956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 77083103P | RES ARRAY 4 RES 10K OHM 8SIP | 9043 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4116R-1-820LF | RES ARRAY 8 RES 82 OHM 16DIP | 3117 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CN34J433CT | RESARRAY0603X4 5% 43K OHM | 841 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF164DJT560R | RES ARRAY 4 RES 560 OHM 1206 | 952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC122-FR-0730RL | RES ARRAY 2 RES 30 OHM 0404 | 1000 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-JR-07910RL | RES ARRAY 8 RES 910 OHM 1606 | 856 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10877 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.44438 | $1.44438 |
| 1000 | $1.44438 | $1444.38 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.