Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AF162-JR-07160KL |
| LIXINC Part # | AF162-JR-07160KL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 2 RES 160K OHM 0606 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AF162-JR-07160KL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AF162-JR-07160KL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | AF162 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 160k |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 2 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 4 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0606, Convex |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0606 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.063" W (1.60mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.020" (0.50mm) |
| ACASA200122001P100 | RES ARRAY 4 RES 2K OHM 1206 | 848 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-07442KL | RES ARRAY 2 RES 442K OHM 0606 | 960 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-104-181/391L | RES NETWORK 12 RES MULT OHM 8SIP | 866 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-07110KL | RES ARRAY 2 RES 110K OHM 0606 | 944 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-07105RL | RES ARRAY 4 RES 105 OHM 1206 | 857 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766161824GPTR7 | RES ARRAY 15 RES 820K OHM 16SOIC | 817 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC124-FR-074K7L | RES ARRAY 4 RES 4.7K OHM 0804 | 20241 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CN34J105CT | RESARRAY0603X4 5% 1M OHM | 170890 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-101-750 | RES ARRAY 7 RES 75 OHM 8SIP | 872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 741X163560JP | RES ARRAY 8 RES 56 OHM 1506 | 17552 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-0716K5L | RES ARRAY 4 RES 16.5K OHM 1206 | 836 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 752161473GP | RES ARRAY 14 RES 47K OHM 16DRT | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-JR-0716KL | RES ARRAY 8 RES 16K OHM 1606 | 841 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10946 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.04280 | $0.0428 |
| 5000 | $0.04086 | $204.3 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.