Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | EXB-V4V304JV |
| LIXINC Part # | EXB-V4V304JV |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 2 RES 300K OHM 0606 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | EXB-V4V304JV Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | EXB-V4V304JV |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | EXB |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 300k |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 2 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 4 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0606, Concave |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0606 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.063" W (1.60mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| MSP10C0115K0GEJ | RES ARRAY 9 RES 15K OHM 10SIP | 934 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNV10025001UF | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC | 801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4116R-1-104 | RES ARRAY 8 RES 100K OHM 16DIP | 1537 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306R-101-564 | RES ARRAY 5 RES 560K OHM 6SIP | 814 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-V8V132JV | RES ARRAY 4 RES 1.3K OHM 1206 | 871 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310M-102-471LF | RES ARRAY 5 RES 471 OHM 10SIP | 837 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MRS7K5BF | RES ARRAY 4 RES 7.5K OHM 1206 | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-38V2R4JV | RES ARRAY 4 RES 2.4 OHM 1206 | 5976 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SOMC160127K0GEA | RES ARRAY 15 RES 27K OHM 16SOIC | 905 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 77061564P | RES ARRAY 5 RES 560K OHM 6SIP | 860 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-28N390JX | RES ARRAY 4 RES 39 OHM 0804 | 19299 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC10A012K20GEK | RES ARRAY 9 RES 2.2K OHM 10SIP | 2040 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 742C083510JP | RES ARRAY 4 RES 51 OHM 1206 | 30752 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10844 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01624 | $0.01624 |
| 10000 | $0.01624 | $162.4 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.