Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | YC324-JK-071K3L |
| LIXINC Part # | YC324-JK-071K3L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 1.3K OHM 2012 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | YC324-JK-071K3L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | YC324-JK-071K3L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | YC324 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 1.3k |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 125mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 2012, Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.200" L x 0.126" W (5.08mm x 3.20mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| EXB-A10P562J | RES ARRAY 8 RES 5.6K OHM 2512 | 2793 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-07549RL | RES ARRAY 4 RES 549 OHM 0804 | 805 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-102-181 | RES ARRAY 5 RES 180 OHM 10SIP | 997 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4820P-1-331 | RES ARRAY 10 RES 330 OHM 20SOIC | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-T01-561 | RES ARRAY 8 RES 560 OHM 16SOIC | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 752201473GP | RES ARRAY 18 RES 47K OHM 20DRT | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY16-681J8LF | RES ARRAY 8 RES 680 OHM 1506 | 972 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-07232KL | RES ARRAY 4 RES 232K OHM 2012 | 834 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-24V751JX | RES ARRAY 2 RES 750 OHM 0404 | 820 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1365V0205QT9R | RES ARRAY 4 RES MULT OHM 8SOIC | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRA04S08343R0JTD | RES ARRAY 4 RES 43 OHM 0804 | 12362 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-102-151LF | RES ARRAY 4 RES 150 OHM 8SIP | 2639 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4614X-101-122LF | RES ARRAY 13 RES 1.2K OHM 14SIP | 932 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10981 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.05850 | $0.0585 |
| 4000 | $0.04404 | $176.16 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.