Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TC124-FR-0712RL |
| LIXINC Part # | TC124-FR-0712RL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 12 OHM 0804 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TC124-FR-0712RL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TC124-FR-0712RL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | TC124 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 12 |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0804, Concave, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.039" W (2.00mm x 1.00mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.020" (0.50mm) |
| EXB-2HV152JV | RES ARRAY 8 RES 1.5K OHM 1506 | 4589 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-101-224LF | RES ARRAY 9 RES 220K OHM 10SIP | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1365V0546QQ9U | RES ARRAY 4 RES 8.56K OHM 8SOIC | 963 Zaidi juu ya Agizo |
|
| VSSR1603472JUF | RES ARRAY 8 RES 4.7K OHM 16SSOP | 1348 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC10A01150RGPA | RES ARRAY 9 RES 150 OHM 10SIP | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4610X-101-272LF | RES ARRAY 9 RES 2.7K OHM 10SIP | 2602 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306R-101-302 | RES ARRAY 5 RES 3K OHM 6SIP | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-074K42L | RES ARRAY 8 RES 4.42K OHM 1606 | 800 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4608X-AP2-331LF | RES ARRAY 4 RES 330 OHM 8SIP | 997 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1747V0435QT9R | RES ARRAY 4 RES MULT OHM 8SOIC | 847 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-JR-072K2L | RES ARRAY 4 RES 2.2K OHM 1206 | 12367 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4116R-1-220LF | RES ARRAY 8 RES 22 OHM 16DIP | 2214 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-07270RL | RES ARRAY 4 RES 270 OHM 1206 | 867 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10975 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.02974 | $0.02974 |
| 10000 | $0.02974 | $297.4 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.