Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RM062PJ104CS |
| LIXINC Part # | RM062PJ104CS |
| Mtengenezaji | Samsung Electro-Mechanics |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RESISTOR ARRAY CONVEX 0201X2R |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RM062PJ104CS Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RM062PJ104CS |
| Chapa: | Samsung Electro-Mechanics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Samsung Electro-Mechanics |
| mfululizo: | RM |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 100k |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 2 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 4 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 31.25mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0302 (0805 Metric), Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.031" L x 0.024" W (0.80mm x 0.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.013" (0.33mm) |
| 4310R-R2R-253LF | RES NTWRK 16 RES MULT OHM 10SIP | 963 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-07220KL | RES ARRAY 4 RES 220K OHM 0804 | 905 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-078K66L | RES ARRAY 2 RES 8.66K OHM 0606 | 939 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4606X-101-183LF | RES ARRAY 5 RES 18K OHM 6SIP | 874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4606X-AP2-103LF | RES ARRAY 3 RES 10K OHM 6SIP | 5886 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 741X083102JP | RES ARRAY 4 RES 1K OHM 0804 | 1202 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-07681RL | RES ARRAY 2 RES 681 OHM 0606 | 919 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-T01-104 | RES ARRAY 8 RES 100K OHM 16SOIC | 858 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-38V204JV | RES ARRAY 4 RES 200K OHM 1206 | 862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNTV25022002TS | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC | 890 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16-47R5F4LF | RES ARRAY 4 RES 47.5 OHM 1206 | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-JR-0710RL | RES ARRAY 2 RES 10 OHM 0606 | 849 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-34V620JV | RES ARRAY 2 RES 62 OHM 0606 | 979 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10872 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.07002 | $0.07002 |
| 200000 | $0.02238 | $4476 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.