Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AF164-FR-07590KL |
| LIXINC Part # | AF164-FR-07590KL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 590K OHM 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AF164-FR-07590KL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AF164-FR-07590KL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | AF164 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 590k |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±250ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| RF064PJ243CS | RESISTOR ARRAY FLAT TERMINAL 0 | 943 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1747V0261QT0W | RES ARRAY 4 RES MULT OHM 8SOIC | 948 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNTV50015002T3 | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC | 837 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-JR-071K1L | RES ARRAY 4 RES 1.1K OHM 1206 | 950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMKMS408-2KBWT | SFERNICE THIN FILMS | 875 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4814P-T01-473LF | RES ARRAY 7 RES 47K OHM 14SOIC | 804 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-101-684 | RES ARRAY 9 RES 680K OHM 10SIP | 913 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 741C083121JP | RES ARRAY 4 RES 120 OHM 0804 | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF104DFT62R0 | RES ARRAY 4 RES 62 OHM 0804 | 823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-1-152LF | RES ARRAY 8 RES 1.5K OHM 16SOIC | 2140 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNTV10022502UF | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC | 813 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSP10C01100KGEJ | RES ARRAY 9 RES 100K OHM 10SIP | 992 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-07174RL | RES ARRAY 4 RES 174 OHM 0804 | 864 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10904 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.06234 | $0.06234 |
| 5000 | $0.05951 | $297.55 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.