Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 745C101472JP |
| LIXINC Part # | 745C101472JP |
| Mtengenezaji | CTS Corporation |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 8 RES 4.7K OHM 2512 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 745C101472JP Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 745C101472JP |
| Chapa: | CTS Corporation |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | CTS Corporation |
| mfululizo: | 745 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 4.7k |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 8 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 10 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 2512 (6432 Metric), Concave, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.252" L x 0.126" W (6.40mm x 3.20mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| RAVF104DFT330R | RES ARRAY 4 RES 330 OHM 0804 | 871 Zaidi juu ya Agizo |
|
| VSSR1603510GUF | RES ARRAY 8 RES 51 OHM 16SSOP | 841 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4604X-102-203LF | RES ARRAY 2 RES 20K OHM 4SIP | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSP10C013K90GEJ | RES ARRAY 9 RES 3.9K OHM 10SIP | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 741C083000XFP | RES ARRAY 4 RES ZERO OHM 0804 | 973 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4610X-102-271LF | RES ARRAY 5 RES 270 OHM 10SIP | 880 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766163820GPTR13 | RES ARRAY 8 RES 82 OHM 16SOIC | 916 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767161271GP | RES ARRAY 15 RES 270 OHM 16SOIC | 939 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 741X083241JP | RES ARRAY 4 RES 240 OHM 0804 | 963 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4818P-T02-102 | RES ARRAY 17 RES 1K OHM 18SOIC | 970 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4604X-AP2-223LF | RES ARRAY 2 RES 22K OHM 4SIP | 862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-0745K3L | RES ARRAY 4 RES 45.3K OHM 1206 | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310M-101-272LF | RES ARRAY 9 RES 2.7K OHM 10SIP | 936 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 97890 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.63000 | $0.63 |
| 4000 | $0.12885 | $515.4 |
| 8000 | $0.12694 | $1015.52 |
| 12000 | $0.12169 | $1460.28 |
| 28000 | $0.11931 | $3340.68 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.