Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RAVF104DFT51R0 |
| LIXINC Part # | RAVF104DFT51R0 |
| Mtengenezaji | Stackpole Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 51 OHM 0804 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RAVF104DFT51R0 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RAVF104DFT51R0 |
| Chapa: | Stackpole Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Stackpole Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RAVF |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 51 |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | Automotive AEC-Q200 |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0804, Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.039" W (2.00mm x 1.00mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.020" (0.50mm) |
| TC124-FR-0729K4L | RES ARRAY 4 RES 29.4K OHM 0804 | 913 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-JK-07470KL | RES ARRAY 4 RES 470K OHM 2012 | 806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNTV20021002UF | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766141333GPTR13 | RES ARRAY 13 RES 33K OHM 14SOIC | 934 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CS33-2MDD | RES THIN FILM NETWORKS | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766141684GP | RES ARRAY 13 RES 680K OHM 14SOIC | 938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1685V0004BA9W | RES NETWORK 2 RES 1K OHM 1505 | 801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC358LJK-07130RL | RES ARRAY 8 RES 130 OHM 2512 | 839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4116R-3-621/911LF | RES NTWRK 28 RES MULT OHM 16DIP | 919 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4814P-T01-102LF | RES ARRAY 7 RES 1K OHM 14SOIC | 952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4820P-1-470 | RES ARRAY 10 RES 47 OHM 20SOIC | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y4485V0001BT9R | RES NETWORK 2 RES 10K OHM 1610 | 836 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-0734KL | RES ARRAY 2 RES 34K OHM 0606 | 838 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10895 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.02100 | $0.021 |
| 10000 | $0.02100 | $210 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.