Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 4114R-2-183 |
| LIXINC Part # | 4114R-2-183 |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 13 RES 18K OHM 14DIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 4114R-2-183 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 4114R-2-183 |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | 4100R |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 18k |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 13 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | 50ppm/°C |
| idadi ya pini: | 14 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 125mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 14-DIP (0.300", 7.62mm) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 14-DIP |
| ukubwa / ukubwa: | 0.765" L x 0.300" W (19.43mm x 7.62mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.185" (4.69mm) |
| Y1365V0207BT9R | RES ARRAY 4 RES MULT OHM 8SOIC | 882 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-38V181JV | RES ARRAY 4 RES 180 OHM 1206 | 5371 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-101-105 | RES ARRAY 9 RES 1M OHM 10SIP | 942 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM062PJ361CS | RESISTOR ARRAY CONVEX 0201X2R | 812 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-07130KL | RES ARRAY 8 RES 130K OHM 1606 | 919 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY17-563JALF | RES ARRAY 8 RES 56K OHM 1206 | 814 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-FR-07162RL | RES ARRAY 4 RES 162 OHM 1206 | 816 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-0716KL | RES ARRAY 4 RES 16K OHM 1206 | 977 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-07475KL | RES ARRAY 2 RES 475K OHM 0606 | 872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CN34J390CT | RESARRAY0603X4 5% 39 OHM | 55817 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-FR-075K6L | RES ARRAY 4 RES 5.6K OHM 1206 | 968 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF162DJT1K10 | RES ARRAY 2 RES 1.1K OHM 0606 | 862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-N8V913JX | RES ARRAY 4 RES 91K OHM 0804 | 3329 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10966 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.42560 | $0.4256 |
| 2000 | $0.41600 | $832 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.