Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CN34J390CT |
| LIXINC Part # | CN34J390CT |
| Mtengenezaji | CAL-CHIP ELECTRONICS INC. |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RESARRAY0603X4 5% 39 OHM |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CN34J390CT Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CN34J390CT |
| Chapa: | CAL-CHIP ELECTRONICS INC. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | CAL-CHIP ELECTRONICS INC. |
| mfululizo: | CN |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 39 |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 10 |
| nguvu kwa kila kipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| YC164-FR-075K6L | RES ARRAY 4 RES 5.6K OHM 1206 | 836 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF162DJT1K10 | RES ARRAY 2 RES 1.1K OHM 0606 | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-N8V913JX | RES ARRAY 4 RES 91K OHM 0804 | 3306 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RF064PJ224CS | RESISTOR ARRAY FLAT TERMINAL 0 | 891 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM3216A-102/102-PBVW10 | RES NETWORK 2 RES 1K OHM 1206 | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRA06S08320R0JTA | RES ARRAY 4 RES 20 OHM 1206 | 5632 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-101-502LF | RES ARRAY 9 RES 5K OHM 10SIP | 951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY16-153J8LF | RES ARRAY 8 RES 15K OHM 1506 | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF164DJT39K0 | RES ARRAY 4 RES 39K OHM 1206 | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF104DJT390K | RES ARRAY 4 RES 390K OHM 0804 | 934 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRA06P08313R0JTA | RES ARRAY 4 RES 13 OHM 1206 | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-101-511 | RES ARRAY 7 RES 510 OHM 8SIP | 995 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-0797K6L | RES ARRAY 4 RES 97.6K OHM 1206 | 820 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 55872 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01000 | $0.01 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.