Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | Y4485V0071BA9W |
| LIXINC Part # | Y4485V0071BA9W |
| Mtengenezaji | VPG Foil |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES NETWORK 2 RES MULT OHM 1610 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | Y4485V0071BA9W Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | Y4485V0071BA9W |
| Chapa: | VPG Foil |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | VPG Foil |
| mfululizo: | DSMZ |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Voltage Divider |
| upinzani (ohms): | 1k, 10k |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| idadi ya resistors: | 2 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | ±0.05% |
| resistor-ratio-drift: | ±0.1ppm/°C |
| idadi ya pini: | 3 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 50mW |
| mgawo wa joto: | ±0.2ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -65°C ~ 125°C |
| maombi: | Voltage Divider (TCR Matched) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1610 J-Lead (3 Terminals) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.160" L x 0.106" W (4.06mm x 2.69mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.071" (1.80mm) |
| 4608X-101-513LF | RES ARRAY 7 RES 51K OHM 8SIP | 836 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 77061562P | RES ARRAY 5 RES 5.6K OHM 6SIP | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CN24J272CT | RESARRAY0402X4 5% 2.7K OHM | 170911 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-102-131 | RES ARRAY 5 RES 130 OHM 10SIP | 953 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766163223GP | RES ARRAY 8 RES 22K OHM 16SOIC | 2095 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-07232KL | RES ARRAY 2 RES 232K OHM 0606 | 811 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1747V0184BA9W | RES ARRAY 4 RES MULT OHM 8SOIC | 839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF164DFT150R | RES ARRAY 4 RES 150 OHM 1206 | 921 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-07430KL | RES ARRAY 8 RES 430K OHM 1606 | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 77061680P | RES ARRAY 5 RES 68 OHM 6SIP | 816 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306R-102-102LF | RES ARRAY 3 RES 1K OHM 6SIP | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 768161221GP | RES ARRAY 15 RES 220 OHM 16SOIC | 884 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-T01-683 | RES ARRAY 8 RES 68K OHM 16SOIC | 822 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10840 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $35.59000 | $35.59 |
| 10 | $31.29800 | $312.98 |
| 30 | $28.52867 | $855.8601 |
| 50 | $27.06600 | $1353.3 |
| 100 | $26.09100 | $2609.1 |
| 250 | $24.86252 | $6215.63 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.