Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | YC162-JR-0751KL |
| LIXINC Part # | YC162-JR-0751KL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 2 RES 51K OHM 0606 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | YC162-JR-0751KL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | YC162-JR-0751KL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | YC162 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 51k |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 2 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 4 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0606, Convex |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.063" W (1.60mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.020" (0.50mm) |
| MNR14ERAPJ162 | RES ARRAY 4 RES 1.6K OHM 1206 | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CN24J270CT | RESARRAY0402X4 5% 27 OHM | 20964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ACASN1001S5001P1AT | RES ARRAY 2 RES MULT OHM 0606 | 963 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-104-161/241 | RES NETWORK 12 RES MULT OHM 8SIP | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-34V200JV | RES ARRAY 2 RES 20 OHM 0606 | 931 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM3216A-102/103-PBVW10 | RES NETWORK 2 RES MULT OHM 1206 | 918 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-1-151LF | RES ARRAY 8 RES 150 OHM 16SOIC | 1369 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-07274KL | RES ARRAY 4 RES 274K OHM 1206 | 942 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766143183GPTR7 | RES ARRAY 7 RES 18K OHM 14SOIC | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNV20011002T3 | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC124-FR-07750KL | RES ARRAY 4 RES 750K OHM 0804 | 980 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNV50012002T0 | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC | 827 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC158TJR-0739RL | RES ARRAY 8 RES 39 OHM 1206 | 918 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10981 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01258 | $0.01258 |
| 5000 | $0.01258 | $62.9 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.