Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ACASA1001S3001P1AT |
| LIXINC Part # | ACASA1001S3001P1AT |
| Mtengenezaji | Vishay / Beyschlag |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES MULT OHM 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ACASA1001S3001P1AT Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ACASA1001S3001P1AT |
| Chapa: | Vishay / Beyschlag |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Vishay / Beyschlag |
| mfululizo: | ACA - Precision |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 1k, 3k |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | ±0.05% |
| resistor-ratio-drift: | ±15ppm/°C |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 125mW |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | Automotive AEC-Q200, Voltage Divider (TCR Matched) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.059" W (3.20mm x 1.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| RF062PJ563CS | RESISTOR ARRAY FLAT TERMINAL 0 | 927 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-078K87L | RES ARRAY 8 RES 8.87K OHM 1606 | 818 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4116R-2-820 | RES ARRAY 15 RES 82 OHM 16DIP | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM2012B-102/502-PBVW10 | RES ARRAY 2 RES MULT OHM 0805 | 974 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 741X043680JP | RES ARRAY 2 RES 68 OHM 0404 | 844 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-0768K1L | RES ARRAY 4 RES 68.1K OHM 2012 | 848 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-38V132JV | RES ARRAY 4 RES 1.3K OHM 1206 | 847 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-07750KL | RES ARRAY 8 RES 750K OHM 1606 | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-28V244JX | RES ARRAY 4 RES 240K OHM 0804 | 812 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-0754R9L | RES ARRAY 4 RES 54.9 OHM 1206 | 966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 753101512GPTR7 | RES ARRAY 9 RES 5.1K OHM 10SRT | 827 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4420P-1-823LF | RES ARRAY 10 RES 82K OHM 20SOIC | 888 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PRA100I4-100KBWNW | SFERNICE THIN FILMS | 818 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10984 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.27392 | $0.27392 |
| 1000 | $0.27392 | $273.92 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.