Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | YC164-FR-07820KL |
| LIXINC Part # | YC164-FR-07820KL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 820K OHM 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | YC164-FR-07820KL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | YC164-FR-07820KL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | YC164 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 820k |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| AF164-FR-071K27L | RES ARRAY 4 RES 1.27K OHM 1206 | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSP08A0312K0GEJ | RES ARRAY 4 RES 12K OHM 8SIP | 805 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNV50025001TS | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767143222GPTR13 | RES ARRAY 7 RES 2.2K OHM 14SOIC | 992 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ACASN1000U1000P1AT | ACAS 0606 100R U 100R AT P1 | 1207 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766163560GPTR13 | RES ARRAY 8 RES 56 OHM 16SOIC | 931 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC05A01680RGPA | RES ARRAY 4 RES 680 OHM 5SIP | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 741C083272JP | RES ARRAY 4 RES 2.7K OHM 0804 | 922 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-JR-0739KL | RES ARRAY 2 RES 39K OHM 0606 | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306R-102-330LF | RES ARRAY 3 RES 33 OHM 6SIP | 838 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY16-4531F4LF | RES ARRAY 4 RES 4.53K OHM 1206 | 858 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 742C083203GP | RES ARRAY 4 RES 20K OHM 1206 | 874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1747V0474QT9R | RES ARRAY 4 RES 1.5K OHM 8SOIC | 971 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10918 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01664 | $0.01664 |
| 5000 | $0.01664 | $83.2 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.