Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | YC162-FR-07750KL |
| LIXINC Part # | YC162-FR-07750KL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 2 RES 750K OHM 0606 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | YC162-FR-07750KL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | YC162-FR-07750KL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | YC162 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 750k |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 2 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 4 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0606, Convex |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.063" W (1.60mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.020" (0.50mm) |
| 4306M-102-820LF | RES ARRAY 3 RES 82 OHM 6SIP | 813 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SOMC14015K60GEA | RES ARRAY 13 RES 5.6K OHM 14SOIC | 920 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY16-105J4LF | RES ARRAY 4 RES 1M OHM 1206 | 2871 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMKMS408-20KBP | SFERNICE THIN FILMS | 923 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF164DFT5K10 | RES ARRAY 4 RES 5.1K OHM 1206 | 974 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4609M-101-222LF | RES ARRAY 8 RES 2.2K OHM 9SIP | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4108R-1-121LF | RES ARRAY 4 RES 120 OHM 8DIP | 845 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-072K8L | RES ARRAY 4 RES 2.8K OHM 2012 | 969 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-24V273JX | RES ARRAY 2 RES 27K OHM 0404 | 17848 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16-102J2LF | RES ARRAY 2 RES 1K OHM 0606 | 968 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-073K83L | RES ARRAY 4 RES 3.83K OHM 2012 | 842 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4114R-3-221/331LF | RES NTWRK 24 RES MULT OHM 14DIP | 997 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 742C163683JP | RES ARRAY 8 RES 68K OHM 2506 | 879 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10916 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01681 | $0.01681 |
| 5000 | $0.01562 | $78.1 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.