Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | YC164-JR-0791RL |
| LIXINC Part # | YC164-JR-0791RL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 91 OHM 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | YC164-JR-0791RL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | YC164-JR-0791RL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | YC164 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 91 |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| EXB-V8V121JV | RES ARRAY 4 RES 120 OHM 1206 | 19942 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-T01-182 | RES ARRAY 8 RES 1.8K OHM 16SOIC | 911 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767141393GPTR13 | RES ARRAY 13 RES 39K OHM 14SOIC | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-07619KL | RES ARRAY 4 RES 619K OHM 0804 | 990 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF168DJT2K20 | RES ARRAY 8 RES 2.2K OHM 1506 | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4814P-T02-472LF | RES ARRAY 13 RES 4.7K OHM 14SOIC | 837 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-102-824LF | RES ARRAY 4 RES 820K OHM 8SIP | 862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-JK-07130RL | RES ARRAY 4 RES 130 OHM 2012 | 961 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-078K87L | RES ARRAY 2 RES 8.87K OHM 0606 | 841 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4420P-T02-153 | RES ARRAY 19 RES 15K OHM 20SOIC | 808 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4814P-1-330 | RES ARRAY 7 RES 33 OHM 14SOIC | 858 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MPMT10015001DT1 | RES NTWRK 2 RES MULT OHM TO236-3 | 930 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-34V621JV | RES ARRAY 2 RES 620 OHM 0606 | 857 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10933 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01132 | $0.01132 |
| 5000 | $0.01132 | $56.6 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.