Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AF164-FR-071K82L |
| LIXINC Part # | AF164-FR-071K82L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 1.82K OHM 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AF164-FR-071K82L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AF164-FR-071K82L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | AF164 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 1.82k |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±250ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| 4310R-101-683LF | RES ARRAY 9 RES 68K OHM 10SIP | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4604X-101-122LF | RES ARRAY 3 RES 1.2K OHM 4SIP | 976 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MPMA10015002AT1 | RES NTWRK 2 RES MULT OHM TO236-3 | 1374 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767163333GPTR13 | RES ARRAY 8 RES 33K OHM 16SOIC | 995 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF164DFT3K00 | RES ARRAY 4 RES 3K OHM 1206 | 993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-076K04L | RES ARRAY 2 RES 6.04K OHM 0606 | 922 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-T02-181LF | RES ARRAY 15 RES 180 OHM 16SOIC | 916 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-07665RL | RES ARRAY 4 RES 665 OHM 2012 | 893 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-071K1L | RES ARRAY 4 RES 1.1K OHM 1206 | 909 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY16-2702F4LF | RES ARRAY 4 RES 27K OHM 1206 | 5813 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-0719R1L | RES ARRAY 4 RES 19.1 OHM 1206 | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4114R-2-151 | RES ARRAY 13 RES 150 OHM 14DIP | 829 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-101-392 | RES ARRAY 7 RES 3.9K OHM 8SIP | 868 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10956 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.06234 | $0.06234 |
| 5000 | $0.05951 | $297.55 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.