Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 4310R-101-683LF |
| LIXINC Part # | 4310R-101-683LF |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 9 RES 68K OHM 10SIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 4310R-101-683LF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 4310R-101-683LF |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | 4300R |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 68k |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 9 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | 50ppm/°C |
| idadi ya pini: | 10 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 200mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 10-SIP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 10-SIP |
| ukubwa / ukubwa: | 0.984" L x 0.085" W (24.99mm x 2.16mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.195" (4.95mm) |
| 4604X-101-122LF | RES ARRAY 3 RES 1.2K OHM 4SIP | 977 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MPMA10015002AT1 | RES NTWRK 2 RES MULT OHM TO236-3 | 1357 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767163333GPTR13 | RES ARRAY 8 RES 33K OHM 16SOIC | 830 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF164DFT3K00 | RES ARRAY 4 RES 3K OHM 1206 | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-076K04L | RES ARRAY 2 RES 6.04K OHM 0606 | 953 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-T02-181LF | RES ARRAY 15 RES 180 OHM 16SOIC | 926 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-07665RL | RES ARRAY 4 RES 665 OHM 2012 | 980 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-071K1L | RES ARRAY 4 RES 1.1K OHM 1206 | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY16-2702F4LF | RES ARRAY 4 RES 27K OHM 1206 | 5825 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-0719R1L | RES ARRAY 4 RES 19.1 OHM 1206 | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4114R-2-151 | RES ARRAY 13 RES 150 OHM 14DIP | 945 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-101-392 | RES ARRAY 7 RES 3.9K OHM 8SIP | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-T01-512LF | RES ARRAY 8 RES 5.1K OHM 16SOIC | 974 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10807 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.69825 | $0.69825 |
| 2000 | $0.49400 | $988 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.