Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CRA04S08336R0JTD |
| LIXINC Part # | CRA04S08336R0JTD |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 36 OHM 0804 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CRA04S08336R0JTD Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CRA04S08336R0JTD |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | CRA04 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 36 |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0804, Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.039" W (2.00mm x 1.00mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| HTRN4-1T5 | RES ARRAY 4 RES MULT OHM 8SOIC | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRA06S08347K0JTA | RES ARRAY 4 RES 47K OHM 1206 | 1455 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-0724K3L | RES ARRAY 4 RES 24.3K OHM 1206 | 972 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CNP34D1000CT-50 | TFA 0603X4 .5% 100 OHM 50P | 978 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-104-181/391 | RES NTWRK 16 RES MULT OHM 10SIP | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767161330GP | RES ARRAY 15 RES 33 OHM 16SOIC | 960 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y0006V0002TT0L (5K/5K) | RES NETWORK 2 RES 5K OHM RADIAL | 1027 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-0730K9L | RES ARRAY 4 RES 30.9K OHM 1206 | 989 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-073K74L | RES ARRAY 4 RES 3.74K OHM 0804 | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-07866RL | RES ARRAY 4 RES 866 OHM 2012 | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16-202J8LF | RES ARRAY 8 RES 2K OHM 2506 | 893 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-N8V203JX | RES ARRAY 4 RES 20K OHM 0804 | 19110 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-0763K4L | RES ARRAY 4 RES 63.4K OHM 1206 | 969 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11843 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.14000 | $0.14 |
| 10000 | $0.01540 | $154 |
| 30000 | $0.01463 | $438.9 |
| 50000 | $0.01433 | $716.5 |
| 100000 | $0.01403 | $1403 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.