Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 4610X-AP1-333LF |
| LIXINC Part # | 4610X-AP1-333LF |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 9 RES 33K OHM 10SIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 4610X-AP1-333LF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 4610X-AP1-333LF |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | 4600X |
| kifurushi: | Tape & Box (TB) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 33k |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 9 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 10 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 200mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 10-SIP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 10-SIP |
| ukubwa / ukubwa: | 0.998" L x 0.098" W (25.35mm x 2.49mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.200" (5.08mm) |
| 4308M-101-124 | RES ARRAY 7 RES 120K OHM 8SIP | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-07249RL | RES ARRAY 4 RES 249 OHM 1206 | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF162-JR-07120KL | RES ARRAY 2 RES 120K OHM 0606 | 811 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4818P-T02-332 | RES ARRAY 17 RES 3.3K OHM 18SOIC | 832 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-07887RL | RES ARRAY 4 RES 887 OHM 1206 | 848 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC124-JR-0715RE | RES ARRAY 4 RES 15 OHM 0804 | 813 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC124-FR-0712KL | RES ARRAY 4 RES 12K OHM 0804 | 831 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-JR-0718KL | RES ARRAY 8 RES 18K OHM 1606 | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF324DJT51R0 | RES ARRAY 4 RES 51 OHM 2012 | 874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4416P-1-222 | RES ARRAY 8 RES 2.2K OHM 16SOIC | 842 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4416P-1-270 | RES ARRAY 8 RES 27 OHM 16SOIC | 849 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 752091681GPTR13 | RES ARRAY 8 RES 680 OHM 9SRT | 873 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC158TJR-0782KL | RES ARRAY 8 RES 82K OHM 1206 | 927 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10846 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.20216 | $0.20216 |
| 5000 | $0.15780 | $789 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.