Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 4416P-1-820 |
| LIXINC Part # | 4416P-1-820 |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 8 RES 82 OHM 16SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 4416P-1-820 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 4416P-1-820 |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | 4400P |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 82 |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 8 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | 50ppm/°C |
| idadi ya pini: | 16 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 160mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 16-SOIC (0.295", 7.50mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 16-SOL |
| ukubwa / ukubwa: | 0.410" L x 0.295" W (10.41mm x 7.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.114" (2.90mm) |
| 4610X-101-225LF | RES ARRAY 9 RES 2.2M OHM 10SIP | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-0710K5L | RES ARRAY 4 RES 10.5K OHM 1206 | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-07294RL | RES ARRAY 4 RES 294 OHM 1206 | 805 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4309R-101-561LF | RES ARRAY 8 RES 560 OHM 9SIP | 836 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-28V332JX | RES ARRAY 4 RES 3.3K OHM 0804 | 20805 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-07732KL | RES ARRAY 4 RES 732K OHM 1206 | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-07196KL | RES ARRAY 4 RES 196K OHM 1206 | 934 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1365V0196BT0W | RES ARRAY 4 RES MULT OHM 8SOIC | 855 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CN24J7R5CT | RESARRAY0402X4 5% 7.5 OHM | 40941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY16-392J8LF | RES ARRAY 8 RES 3.9K OHM 1506 | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSP06A0318R0GEJ | RES ARRAY 3 RES 18 OHM 6SIP | 967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767163562GP | RES ARRAY 8 RES 5.6K OHM 16SOIC | 955 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PRA100I4-50KBWNT | SFERNICE THIN FILMS | 824 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10884 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.66500 | $0.665 |
| 1500 | $0.65000 | $975 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.