Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 742C043470JP |
| LIXINC Part # | 742C043470JP |
| Mtengenezaji | CTS Corporation |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 2 RES 47 OHM 0606 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 742C043470JP Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 742C043470JP |
| Chapa: | CTS Corporation |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | CTS Corporation |
| mfululizo: | 742 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 47 |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 2 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 4 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0606, Concave |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.063" W (1.60mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| TC164-FR-0726R1L | RES ARRAY 4 RES 26.1 OHM 1206 | 970 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNV25021002UF | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767143471GP | RES ARRAY 7 RES 470 OHM 14SOIC | 839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 743C083331JP | RES ARRAY 4 RES 330 OHM 2008 | 814 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-28V183JX | RES ARRAY 4 RES 18K OHM 0804 | 10926 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY16-84R5F4LF | RES ARRAY 4 RES 84.5 OHM 1206 | 909 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-102-272 | RES ARRAY 4 RES 2.7K OHM 8SIP | 997 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-JR-0720RL | RES ARRAY 4 RES 20 OHM 1206 | 829 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-18V390JX | RES ARRAY 4 RES 39 OHM 0502 | 28035 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-07309RL | RES ARRAY 4 RES 309 OHM 1206 | 997 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-34V3R6JV | RES ARRAY 2 RES 3.6 OHM 0606 | 852 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-102-510LF | RES ARRAY 4 RES 51 OHM 8SIP | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-0712KL | RES ARRAY 2 RES 12K OHM 0606 | 852 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 15863 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.17000 | $0.17 |
| 5000 | $0.02068 | $103.4 |
| 10000 | $0.01930 | $193 |
| 25000 | $0.01834 | $458.5 |
| 50000 | $0.01796 | $898 |
| 125000 | $0.01758 | $2197.5 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.