Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 768163562GPTR13 |
| LIXINC Part # | 768163562GPTR13 |
| Mtengenezaji | CTS Corporation |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 8 RES 5.6K OHM 16SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 768163562GPTR13 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 768163562GPTR13 |
| Chapa: | CTS Corporation |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | CTS Corporation |
| mfululizo: | 768 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 5.6k |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 8 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 16 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 200mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 16-SOIC (0.220", 5.59mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.440" L x 0.220" W (11.18mm x 5.59mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.071" (1.80mm) |
| RAVF104DJT1K20 | RES ARRAY 4 RES 1.2K OHM 0804 | 993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-Q16P102J | RES ARRAY 15 RES 1K OHM 1506 | 2009 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16A-751J4LF | RESARRAYA 4X0603 750R 5% 63MW CO | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-JR-0722RL | RES ARRAY 4 RES 22 OHM 1206 | 246209 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766141331GPTR7 | RES ARRAY 13 RES 330 OHM 14SOIC | 856 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-102-392LF | RES ARRAY 4 RES 3.9K OHM 8SIP | 2530 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306R-102-822 | RES ARRAY 3 RES 8.2K OHM 6SIP | 942 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-24V43R2FX | RES ARRAY 2 RES 43.2 OHM 0404 | 8778 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-V4V361JV | RES ARRAY 2 RES 360 OHM 0606 | 993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1747V0008QT9R | RES ARRAY 4 RES 10K OHM 8SOIC | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT25-131JALF | RES ARRAY 8 RES 130 OHM 1608 | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-T01-390 | RES ARRAY 8 RES 39 OHM 16SOIC | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4814P-T01-154 | RES ARRAY 7 RES 150K OHM 14SOIC | 817 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10817 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.11720 | $1.1172 |
| 2000 | $0.93298 | $1865.96 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.