Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CRA06P083430KJTA |
| LIXINC Part # | CRA06P083430KJTA |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 430K OHM 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CRA06P083430KJTA Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CRA06P083430KJTA |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | CRA06 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 430k |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Concave, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| YC248-FR-0757R6L | RES ARRAY 8 RES 57.6 OHM 1606 | 900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-R2R-474LF | RES NTWRK 16 RES MULT OHM 16SOIC | 873 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-104-121/181 | RES NTWRK 16 RES MULT OHM 10SIP | 895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-V4V332JV | RES ARRAY 2 RES 3.3K OHM 0606 | 18574 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-07910RL | RES ARRAY 4 RES 910 OHM 2012 | 857 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-V4V273JV | RES ARRAY 2 RES 27K OHM 0606 | 45975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-07294KL | RES ARRAY 2 RES 294K OHM 0606 | 858 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSP10A05131AGEJ | RES NTWRK 16 RES MULT OHM 10SIP | 852 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-0776R8L | RES ARRAY 2 RES 76.8 OHM 0606 | 811 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM2012A-102/502-PBVW10 | RES NETWORK 2 RES MULT OHM 0805 | 801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-T02-562 | RES ARRAY 15 RES 5.6K OHM 16SOIC | 806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SIL09E151J | RES ARRAY 8 RES 150 OHM 9SIP | 923 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF104DJT430K | RES ARRAY 4 RES 430K OHM 0804 | 801 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10819 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.02250 | $0.0225 |
| 5000 | $0.02250 | $112.5 |
| 10000 | $0.02100 | $210 |
| 25000 | $0.01995 | $498.75 |
| 50000 | $0.01955 | $977.5 |
| 125000 | $0.01913 | $2391.25 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.