Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | YC158TJR-071K5L |
| LIXINC Part # | YC158TJR-071K5L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 8 RES 1.5K OHM 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | YC158TJR-071K5L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | YC158TJR-071K5L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | YC158 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 1.5k |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 8 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 10 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| RAVF324DJT10R0 | RES ARRAY 4 RES 10 OHM 2012 | 803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-JR-0716RL | RES ARRAY 2 RES 16 OHM 0606 | 862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766163111GPTR13 | RES ARRAY 8 RES 110 OHM 16SOIC | 990 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767163270GP | RES ARRAY 8 RES 27 OHM 16SOIC | 1426 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MNR14ERAPJ683 | RES ARRAY 4 RES 68K OHM 1206 | 5599 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PRA100I4-5K11DWGT | SFERNICE THIN FILMS | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-38V302JV | RES ARRAY 4 RES 3K OHM 1206 | 902 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766141152GPTR7 | RES ARRAY 13 RES 1.5K OHM 14SOIC | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4611X-101-472LF | RES ARRAY 10 RES 4.7K OHM 11SIP | 1340 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766143183GP | RES ARRAY 7 RES 18K OHM 14SOIC | 952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CN24J471CT | RESARRAY0402X4 5% 470 OHM | 190833 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-076K8L | RES ARRAY 4 RES 6.8K OHM 1206 | 939 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-101-103 | RES ARRAY 7 RES 10K OHM 8SIP | 1127 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10853 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01595 | $0.01595 |
| 5000 | $0.01595 | $79.75 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.