Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | YC164-FR-07121RL |
| LIXINC Part # | YC164-FR-07121RL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 121 OHM 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | YC164-FR-07121RL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | YC164-FR-07121RL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | YC164 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 121 |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| 4614X-102-223LF | RES ARRAY 7 RES 22K OHM 14SIP | 833 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-JR-0712RL | RES ARRAY 4 RES 12 OHM 1206 | 911 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-T01-183 | RES ARRAY 8 RES 18K OHM 16SOIC | 872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4814P-1-562 | RES ARRAY 7 RES 5.6K OHM 14SOIC | 927 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC09A0122K0GEK | RES ARRAY 8 RES 22K OHM 9SIP | 803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1747V0289BT9U | RES ARRAY 4 RES 8K OHM 8SOIC | 901 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF104DFT56R0 | RES ARRAY 4 RES 56 OHM 0804 | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-JR-07110RL | RES ARRAY 4 RES 110 OHM 1206 | 937 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766163333GPTR7 | RES ARRAY 8 RES 33K OHM 16SOIC | 968 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-0788K7L | RES ARRAY 4 RES 88.7K OHM 2012 | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC124-FR-07732RL | RES ARRAY 4 RES 732 OHM 0804 | 939 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-0754K9L | RES ARRAY 4 RES 54.9K OHM 1206 | 875 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-JR-0716KL | RES ARRAY 4 RES 16K OHM 1206 | 993 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10862 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01664 | $0.01664 |
| 5000 | $0.01664 | $83.2 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.