Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TC124-FR-0756K2L |
| LIXINC Part # | TC124-FR-0756K2L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 56.2K OHM 0804 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TC124-FR-0756K2L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TC124-FR-0756K2L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | TC124 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 56.2k |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0804, Concave, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.039" W (2.00mm x 1.00mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.020" (0.50mm) |
| 742C043224JP | RES ARRAY 2 RES 220K OHM 0606 | 971 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1365V0196BT9W | RES ARRAY 4 RES MULT OHM 8SOIC | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MPM4002AT1 | RES NTWRK 2 RES 20K OHM TO236-3 | 951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 768163224GP | RES ARRAY 8 RES 220K OHM 16SOIC | 998 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MPMT4001DT1 | RES NETWORK 2 RES 2K OHM TO236-3 | 848 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-N8V1R3JX | RES ARRAY 4 RES 1.3 OHM 0804 | 959 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF164DFT160K | RES ARRAY 4 RES 160K OHM 1206 | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF164DJT130K | RES ARRAY 4 RES 130K OHM 1206 | 830 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4820P-1-181 | RES ARRAY 10 RES 180 OHM 20SOIC | 990 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-07160KL | RES ARRAY 4 RES 160K OHM 2012 | 852 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766161101GPTR13 | RES ARRAY 15 RES 100 OHM 16SOIC | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4608X-101-472LF | RES ARRAY 7 RES 4.7K OHM 8SIP | 7262 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSP10A034K70GEJ | RES ARRAY 5 RES 4.7K OHM 10SIP | 877 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10925 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.02974 | $0.02974 |
| 10000 | $0.01276 | $127.6 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.