Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 4610M-101-471LF |
| LIXINC Part # | 4610M-101-471LF |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 9 RES 470 OHM 10SIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 4610M-101-471LF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 4610M-101-471LF |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | 4600M |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 470 |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 9 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | 50ppm/°C |
| idadi ya pini: | 10 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 250mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 10-SIP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 10-SIP |
| ukubwa / ukubwa: | 0.998" L x 0.098" W (25.35mm x 2.49mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.250" (6.35mm) |
| YC162-FR-074K87L | RES ARRAY 2 RES 4.87K OHM 0606 | 846 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 752091681GPTR7 | RES ARRAY 8 RES 680 OHM 9SRT | 3219 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-D10C472J | RES ARRAY 8 RES 4.7K OHM 1206 | 71421 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SIL08E154J | RES ARRAY 7 RES 150K OHM 8SIP | 995 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 746X101221JP | RES ARRAY 8 RES 220 OHM 1206 | 934 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310M-102-473LF | RES ARRAY 5 RES 47K OHM 10SIP | 981 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 768161332GPTR13 | RES ARRAY 15 RES 3.3K OHM 16SOIC | 906 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 768161151GP | RES ARRAY 15 RES 150 OHM 16SOIC | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766141123GPTR13 | RES ARRAY 13 RES 12K OHM 14SOIC | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-T03-122/562 | RES NTWRK 28 RES MULT OHM 16SOIC | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 742C163510JP | RES ARRAY 8 RES 51 OHM 2506 | 3191 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSP08A0182K0GEJ | RES ARRAY 7 RES 82K OHM 8SIP | 877 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-JR-0720RL | RES ARRAY 4 RES 20 OHM 1206 | 907 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10823 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.19285 | $0.19285 |
| 10000 | $0.18198 | $1819.8 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.