Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 4609X-AP1-203LF |
| LIXINC Part # | 4609X-AP1-203LF |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 8 RES 20K OHM 9SIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 4609X-AP1-203LF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 4609X-AP1-203LF |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | 4600X |
| kifurushi: | Tape & Box (TB) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 20k |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 8 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 9 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 200mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 9-SIP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 9-SIP |
| ukubwa / ukubwa: | 0.898" L x 0.098" W (22.81mm x 2.49mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.200" (5.08mm) |
| YC158TJR-0720KL | RES ARRAY 8 RES 20K OHM 1206 | 862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNV20015001T1 | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC | 882 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-0740R2L | RES ARRAY 2 RES 40.2 OHM 0606 | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1747V0008QT0R | RES ARRAY 4 RES 10K OHM 8SOIC | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4608X-101-103LF | RES ARRAY 7 RES 10K OHM 8SIP | 12774 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766163201GPTR7 | RES ARRAY 8 RES 200 OHM 16SOIC | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-2-225 | RES ARRAY 15 RES 2.2M OHM 16SOIC | 832 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-2HV2R7JV | RES ARRAY 8 RES 2.7 OHM 1506 | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 752091472GPTR7 | RES ARRAY 8 RES 4.7K OHM 9SRT | 1349 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNV20025002TF | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC | 863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-072K74L | RES ARRAY 2 RES 2.74K OHM 0606 | 823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4608X-102-470LF | RES ARRAY 4 RES 47 OHM 8SIP | 4977 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC10A0110K0GEK | RES ARRAY 9 RES 10K OHM 10SIP | 5624 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10875 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.15827 | $0.15827 |
| 5000 | $0.15649 | $782.45 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.