Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | MSP10C0147R0GEJ |
| LIXINC Part # | MSP10C0147R0GEJ |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 9 RES 47 OHM 10SIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | MSP10C0147R0GEJ Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | MSP10C0147R0GEJ |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | MSP |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 47 |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 9 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | ±50ppm/°C |
| idadi ya pini: | 10 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 250mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 10-SIP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 10-SIP |
| ukubwa / ukubwa: | 0.990" L x 0.090" W (25.15mm x 2.29mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.350" (8.89mm) |
| 77081152P | RES ARRAY 7 RES 1.5K OHM 8SIP | 1863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767161222GPTR13 | RES ARRAY 15 RES 2.2K OHM 16SOIC | 805 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4416P-1-681 | RES ARRAY 8 RES 680 OHM 16SOIC | 2447 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-N8V1R5JX | RES ARRAY 4 RES 1.5 OHM 0804 | 29628 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767143152GPTR13 | RES ARRAY 7 RES 1.5K OHM 14SOIC | 814 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-JR-0736RL | RES ARRAY 4 RES 36 OHM 1206 | 828 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMKMS816-24K9BP | SFERNICE THIN FILMS | 845 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-JK-073K9L | RES ARRAY 4 RES 3.9K OHM 2012 | 864 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308H-102-470LF | RES ARRAY 4 RES 47 OHM 8SIP | 948 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767141512GPTR13 | RES ARRAY 13 RES 5.1K OHM 14SOIC | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1365V0176BT9U | RES ARRAY 4 RES 2K OHM 8SOIC | 828 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4610H-101-123LF | RES ARRAY 9 RES 12K OHM 10SIP | 956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-104-103/203L | RES NETWORK 12 RES MULT OHM 8SIP | 888 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10822 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $3.88598 | $3.88598 |
| 264 | $3.88598 | $1025.89872 |
| 506 | $3.61800 | $1830.708 |
| 1012 | $3.35000 | $3390.2 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.