Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | MSP10A03100RFEJ |
| LIXINC Part # | MSP10A03100RFEJ |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 5 RES 100 OHM 10SIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | MSP10A03100RFEJ Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | MSP10A03100RFEJ |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | MSP |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 100 |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 5 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | ±50ppm/°C |
| idadi ya pini: | 10 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 300mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 10-SIP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 10-SIP |
| ukubwa / ukubwa: | 0.990" L x 0.090" W (25.15mm x 2.29mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.195" (4.95mm) |
| 4605X-101-152LF | RES ARRAY 4 RES 1.5K OHM 5SIP | 2272 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4609M-101-101LF | RES ARRAY 8 RES 100 OHM 9SIP | 890 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CN34F6201CT | RESARRAY0603X4 1% 6.2K OHM | 992 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 741X043820JP | RES ARRAY 2 RES 82 OHM 0404 | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-07160KL | RES ARRAY 4 RES 160K OHM 1206 | 990 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 768161272GPTR13 | RES ARRAY 15 RES 2.7K OHM 16SOIC | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-38V244JV | RES ARRAY 4 RES 240K OHM 1206 | 915 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308H-101-103 | RES ARRAY 7 RES 10K OHM 8SIP | 863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-38V393JV | RES ARRAY 4 RES 39K OHM 1206 | 18547 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-FR-07220RL | RES ARRAY 4 RES 220 OHM 1206 | 895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY16A-22R1F4LF | RESARRAYA 4X0603 22R1 1% 63MW CO | 879 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT5400AIMS8E-3#TRPBF | RES ARRAY 4 RES MULT OHM 8TSSOP | 824 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4610X-102-270LF | RES ARRAY 5 RES 27 OHM 10SIP | 815 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10986 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $3.45000 | $3.45 |
| 264 | $3.45000 | $910.8 |
| 506 | $3.16251 | $1600.23006 |
| 1012 | $2.89800 | $2932.776 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.