Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 753161473GP |
| LIXINC Part # | 753161473GP |
| Mtengenezaji | CTS Corporation |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 14 RES 47K OHM 16DRT |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 753161473GP Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 753161473GP |
| Chapa: | CTS Corporation |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | CTS Corporation |
| mfululizo: | 753 |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 47k |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 14 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 16 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 40mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 16-DRT |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.245" L x 0.080" W (6.22mm x 2.03mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.100" (2.53mm) |
| RF064PJ360CS | RES ARRAY 4 RES 36 OHM 0502 | 940 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-07158RL | RES ARRAY 2 RES 158 OHM 0606 | 875 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4820P-1-221LF | RES ARRAY 10 RES 220 OHM 20SOIC | 959 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF104DFT10K0 | RES ARRAY 4 RES 10K OHM 0804 | 971 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767141821GP | RES ARRAY 13 RES 820 OHM 14SOIC | 873 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC124-JR-07180RL | RES ARRAY 4 RES 180 OHM 0804 | 16550 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MPMT4001AT1 | RES NETWORK 2 RES 2K OHM TO236-3 | 4335 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM3216B-104/304-PBVW10 | RES ARRAY 2 RES MULT OHM 1206 | 931 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-102-153LF | RES ARRAY 5 RES 15K OHM 10SIP | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNTV10022002T3 | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC | 926 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-T02-102LF | RES ARRAY 15 RES 1K OHM 16SOIC | 926 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 768161332GP | RES ARRAY 15 RES 3.3K OHM 16SOIC | 977 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OSOPTC2002AT0 | RES ARRAY 12RES 20K OHM 24SSOP | 1378 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10823 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.88993 | $1.88993 |
| 500 | $1.88993 | $944.965 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.