Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | NOMCT16032002BT1 |
| LIXINC Part # | NOMCT16032002BT1 |
| Mtengenezaji | Vishay |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 8 RES 20K OHM 16SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | NOMCT16032002BT1 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | NOMCT16032002BT1 |
| Chapa: | Vishay |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Vishay |
| mfululizo: | NOMC |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 20k |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| idadi ya resistors: | 8 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | ±0.025% |
| resistor-ratio-drift: | ±5ppm/°C |
| idadi ya pini: | 16 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 100mW |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.390" L x 0.154" W (9.91mm x 3.91mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.063" (1.60mm) |
| 4306R-102-274LF | RES ARRAY 3 RES 270K OHM 6SIP | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4820P-T01-472 | RES ARRAY 10 RES 4.7K OHM 20SOIC | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4814P-2-272LF | RES ARRAY 13 RES 2.7K OHM 14SOIC | 886 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PRA100I4-1KBLNW | SFERNICE THIN FILMS | 967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 768161511GPTR13 | RES ARRAY 15 RES 510 OHM 16SOIC | 911 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF164DJT36K0 | RES ARRAY 4 RES 36K OHM 1206 | 966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4611X-101-104LF | RES ARRAY 10 RES 100K OHM 11SIP | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4420P-1-390LF | RES ARRAY 10 RES 39 OHM 20SOIC | 959 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4814P-T01-121 | RES ARRAY 7 RES 120 OHM 14SOIC | 930 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766141562GP | RES ARRAY 13 RES 5.6K OHM 14SOIC | 944 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766163270GPTR7 | RES ARRAY 8 RES 27 OHM 16SOIC | 968 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CN22J360CT | RESARRAY0402X2 5% 36 OHM | 847 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MPMT10012002AT1 | RES NTWRK 2 RES MULT OHM TO236-3 | 5132 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10936 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $2.12800 | $2.128 |
| 1000 | $2.01600 | $2016 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.