Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 4814P-2-102 |
| LIXINC Part # | 4814P-2-102 |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 13 RES 1K OHM 14SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 4814P-2-102 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 4814P-2-102 |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | 4800P |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 1k |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 13 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 14 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 80mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | Automotive AEC-Q200 |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 14-SOIC (0.220", 5.59mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 14-SOM |
| ukubwa / ukubwa: | 0.390" L x 0.220" W (9.91mm x 5.59mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.094" (2.40mm) |
| YC324-FK-0730K9L | RES ARRAY 4 RES 30.9K OHM 2012 | 918 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRA06P0831K10JTA | RES ARRAY 4 RES 1.1K OHM 1206 | 857 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSP08A03680RGEJ | RES ARRAY 4 RES 680 OHM 8SIP | 967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OSOPTA1002BT1 | RES ARRAY 10 RES 10K OHM 20SSOP | 868 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-V8V2R0JV | RES ARRAY 4 RES 2 OHM 1206 | 24601 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM064PJ103CS | RESISTOR ARRAY INVERTED 0201X4 | 816 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306R-102-181 | RES ARRAY 3 RES 180 OHM 6SIP | 868 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16-51R0F4LF | RES ARRAY 4 RES 51 OHM 1206 | 9185 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-0724KL | RES ARRAY 8 RES 24K OHM 1606 | 871 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4309R-101-104LF | RES ARRAY 8 RES 100K OHM 9SIP | 2165 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1685V0056TT0W | RES NETWORK 2 RES MULT OHM 1505 | 873 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4610X-101-683LF | RES ARRAY 9 RES 68K OHM 10SIP | 874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 752105131APTR7 | RES NTWRK 16 RES MULT OHM 10SRT | 935 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10868 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.45220 | $0.4522 |
| 2000 | $0.44200 | $884 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.