Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TC124-FR-0769R8L |
| LIXINC Part # | TC124-FR-0769R8L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 69.8 OHM 0804 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TC124-FR-0769R8L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TC124-FR-0769R8L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | TC124 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 69.8 |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0804, Concave, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.039" W (2.00mm x 1.00mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.020" (0.50mm) |
| 4114R-3-152/332 | RES NTWRK 24 RES MULT OHM 14DIP | 955 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-38V683JV | RES ARRAY 4 RES 68K OHM 1206 | 10055 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 742X083472JP | RES ARRAY 4 RES 4.7K OHM 1206 | 7035 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4420P-2-472LF | RES ARRAY 19 RES 4.7K OHM 20SOIC | 991 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-0716K5L | RES ARRAY 4 RES 16.5K OHM 0804 | 982 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-07261RL | RES ARRAY 4 RES 261 OHM 2012 | 940 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-07430RL | RES ARRAY 4 RES 430 OHM 1206 | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY16-1803F4LF | RES ARRAY 4 RES 180K OHM 1206 | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC358TJK-07100KL | RES ARRAY 8 RES 100K OHM 2512 | 9080 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RF062PJ911CS | RESISTOR ARRAY FLAT TERMINAL 0 | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSP09A0133R0GEJ | RES ARRAY 8 RES 33 OHM 9SIP | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 752091333GPTR13 | RES ARRAY 8 RES 33K OHM 9SRT | 955 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF104DJT3R00 | RES ARRAY 4 RES 3 OHM 0804 | 918 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10905 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.02974 | $0.02974 |
| 10000 | $0.01276 | $127.6 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.