Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RFS062PJ360CS |
| LIXINC Part # | RFS062PJ360CS |
| Mtengenezaji | Samsung Electro-Mechanics |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 2 RES 36 OHM 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RFS062PJ360CS Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RFS062PJ360CS |
| Chapa: | Samsung Electro-Mechanics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Samsung Electro-Mechanics |
| mfululizo: | RFS |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 36 |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 2 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 4 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 31.25mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0302 (0805 Metric), Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.031" L x 0.024" W (0.80mm x 0.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.013" (0.33mm) |
| Y1365V0261AT9R | RES ARRAY 4 RES MULT OHM 8SOIC | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-N8V622JX | RES ARRAY 4 RES 6.2K OHM 0804 | 9917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-V4V271JV | RES ARRAY 2 RES 270 OHM 0606 | 20915 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CN34J201CT | RESARRAY0603X4 5% 200 OHM | 973 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-0780R6L | RES ARRAY 2 RES 80.6 OHM 0606 | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1685V0060TT0W | RES NETWORK 2 RES MULT OHM 1505 | 950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16-332J8LF | RES ARRAY 8 RES 3.3K OHM 2506 | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306R-101-330LF | RES ARRAY 5 RES 33 OHM 6SIP | 998 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-101-303 | RES ARRAY 9 RES 30K OHM 10SIP | 829 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4116R-1-430 | RES ARRAY 8 RES 43 OHM 16DIP | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC124-JR-07240RL | RES ARRAY 4 RES 240 OHM 0804 | 927 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y4485V0004QT9W | RES NETWORK 2 RES 1K OHM 1610 | 914 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-JR-0782RL | RES ARRAY 2 RES 82 OHM 0606 | 852 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10866 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.04808 | $0.04808 |
| 20000 | $0.04808 | $961.6 |
| 40000 | $0.04606 | $1842.4 |
| 60000 | $0.04579 | $2747.4 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.