Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | YC122-FR-073K3L |
| LIXINC Part # | YC122-FR-073K3L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 2 RES 3.3K OHM 0404 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | YC122-FR-073K3L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | YC122-FR-073K3L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | YC122 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 3.3k |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 2 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 4 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0404 (1010 Metric), Convex |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.039" W (1.00mm x 1.00mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.016" (0.40mm) |
| YC122-JR-07820RL | RES ARRAY 2 RES 820 OHM 0404 | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-0713RL | RES ARRAY 2 RES 13 OHM 0606 | 902 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-0712KL | RES ARRAY 4 RES 12K OHM 0804 | 992 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-07732RL | RES ARRAY 4 RES 732 OHM 1206 | 883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC122-FR-0730K1L | RES ARRAY 2 RES 30.1K OHM 0404 | 915 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-N8V9R1JX | RES ARRAY 4 RES 9.1 OHM 0804 | 951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNTV50025001T3 | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC | 955 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4814P-1-332 | RES ARRAY 7 RES 3.3K OHM 14SOIC | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC124-FR-0720KL | RES ARRAY 4 RES 20K OHM 0804 | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MPMT5002FT1 | RES NTWRK 2 RES 25K OHM TO236-3 | 808 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-T02-824 | RES ARRAY 15 RES 820K OHM 16SOIC | 991 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC09B01910RGEK | RES ARRAY 8 RES 910 OHM 9SIP | 971 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NOMCT16031001AT1 | RES ARRAY 8 RES 1K OHM 16SOIC | 8750 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10890 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01052 | $0.01052 |
| 10000 | $0.01052 | $105.2 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.