Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 4416P-T01-473 |
| LIXINC Part # | 4416P-T01-473 |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 8 RES 47K OHM 16SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 4416P-T01-473 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 4416P-T01-473 |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | 4400P |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 47k |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 8 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | 50ppm/°C |
| idadi ya pini: | 16 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 160mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 16-SOIC (0.295", 7.50mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 16-SOL |
| ukubwa / ukubwa: | 0.410" L x 0.295" W (10.41mm x 7.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.114" (2.90mm) |
| Y1747V0205QQ0W | RES ARRAY 4 RES MULT OHM 8SOIC | 978 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1685V0005TQ0R | RES NETWORK 2 RES MULT OHM 1505 | 913 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 77063334P | RES ARRAY 3 RES 330K OHM 6SIP | 1020 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 768161681GP | RES ARRAY 15 RES 680 OHM 16SOIC | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSP08A03220RGEJ | RES ARRAY 4 RES 220 OHM 8SIP | 909 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-0761R9L | RES ARRAY 4 RES 61.9 OHM 1206 | 998 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4814P-3-501/501 | RES NTWRK 24 RES 500 OHM 14SOIC | 916 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1365V0008QT0U | RES ARRAY 4 RES 10K OHM 8SOIC | 923 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4114R-1-274 | RES ARRAY 7 RES 270K OHM 14DIP | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4820P-2-472 | RES ARRAY 19 RES 4.7K OHM 20SOIC | 888 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 753101512GP | RES ARRAY 9 RES 5.1K OHM 10SRT | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16-220J2LF | RES ARRAY 2 RES 22 OHM 0606 | 911 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306R-101-202LF | RES ARRAY 5 RES 2K OHM 6SIP | 910 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10848 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.75810 | $0.7581 |
| 2000 | $0.72675 | $1453.5 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.