Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | MSP08A03220RGEJ |
| LIXINC Part # | MSP08A03220RGEJ |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 220 OHM 8SIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | MSP08A03220RGEJ Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | MSP08A03220RGEJ |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | MSP |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 220 |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | ±50ppm/°C |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 300mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 8-SIP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-SIP |
| ukubwa / ukubwa: | 0.790" L x 0.090" W (20.07mm x 2.29mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.195" (4.95mm) |
| AF164-FR-0761R9L | RES ARRAY 4 RES 61.9 OHM 1206 | 905 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4814P-3-501/501 | RES NTWRK 24 RES 500 OHM 14SOIC | 877 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1365V0008QT0U | RES ARRAY 4 RES 10K OHM 8SOIC | 879 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4114R-1-274 | RES ARRAY 7 RES 270K OHM 14DIP | 995 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4820P-2-472 | RES ARRAY 19 RES 4.7K OHM 20SOIC | 913 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 753101512GP | RES ARRAY 9 RES 5.1K OHM 10SRT | 909 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16-220J2LF | RES ARRAY 2 RES 22 OHM 0606 | 969 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306R-101-202LF | RES ARRAY 5 RES 2K OHM 6SIP | 840 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RFS062PJ430CS | RES ARRAY 2 RES 43 OHM 0603 | 10383 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-102-510 | RES ARRAY 4 RES 51 OHM 8SIP | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306R-101-100LF | RES ARRAY 5 RES 10 OHM 6SIP | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-102-111LF | RES ARRAY 4 RES 110 OHM 8SIP | 857 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-071K5L | RES ARRAY 2 RES 1.5K OHM 0606 | 877 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10857 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $2.65500 | $2.655 |
| 336 | $2.65500 | $892.08 |
| 504 | $2.43375 | $1226.61 |
| 1008 | $2.23020 | $2248.0416 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.