Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | YC124-FR-077R5L |
| LIXINC Part # | YC124-FR-077R5L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 7.5 OHM 0804 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | YC124-FR-077R5L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | YC124-FR-077R5L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | YC124 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 7.5 |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±250ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0804, Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.039" W (2.00mm x 1.00mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| 4816P-T01-560 | RES ARRAY 8 RES 56 OHM 16SOIC | 869 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 741X043220JP | RES ARRAY 2 RES 22 OHM 0404 | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRA06S04356R0JTA | RES ARRAY 2 RES 56 OHM 0606 | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC06A014K70GEK | RES ARRAY 5 RES 4.7K OHM 6SIP | 994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SOMC1603150RGEA | RES ARRAY 8 RES 150 OHM 16SOIC | 818 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CN34F4701CT | RESARRAY0603X4 1% 4.70K OHM | 90825 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-102-391 | RES ARRAY 5 RES 390 OHM 10SIP | 993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-101-331 | RES ARRAY 9 RES 330 OHM 10SIP | 1278 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-07330RL | RES ARRAY 8 RES 330 OHM 1606 | 978 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNTA5000CT1 | RES ARRAY 4 RES 500 OHM 8SOIC | 950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4608X-102-221LF | RES ARRAY 4 RES 220 OHM 8SIP | 4752 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SOMC1603180RGEA | RES ARRAY 8 RES 180 OHM 16SOIC | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CN34J183CT | RESARRAY0603X4 5% 18K OHM | 938 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10889 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.03737 | $0.03737 |
| 10000 | $0.03737 | $373.7 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.