Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CAT16-3012F4LF |
| LIXINC Part # | CAT16-3012F4LF |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 30.1K OHM 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CAT16-3012F4LF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CAT16-3012F4LF |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | CAT16 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 30.1k |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Concave, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| CN34J225CT | RESARRAY0603X4 5% 2.2M OHM | 20870 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-07412RL | RES ARRAY 4 RES 412 OHM 0804 | 814 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4612X-102-104LF | RES ARRAY 6 RES 100K OHM 12SIP | 952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-07324RL | RES ARRAY 4 RES 324 OHM 1206 | 956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308M-102-333LF | RES ARRAY 4 RES 33K OHM 8SIP | 963 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4820P-T01-101LF | RES ARRAY 10 RES 100 OHM 20SOIC | 817 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4610X-AP1-511LF | RES ARRAY 9 RES 510 OHM 10SIP | 900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RF064PJ621CS | RESISTOR ARRAY FLAT TERMINAL 0 | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306R-101-333 | RES ARRAY 5 RES 33K OHM 6SIP | 868 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC124-FR-0788R7L | RES ARRAY 4 RES 88.7 OHM 0804 | 888 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 753163220GPTR7 | RES ARRAY 8 RES 22 OHM 16DRT | 833 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-JR-0720KL | RES ARRAY 4 RES 20K OHM 1206 | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-24V200JX | RES ARRAY 2 RES 20 OHM 0404 | 867 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10840 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.03000 | $0.03 |
| 5000 | $0.03000 | $150 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.