Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RM062PJ202CS |
| LIXINC Part # | RM062PJ202CS |
| Mtengenezaji | Samsung Electro-Mechanics |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RESISTOR ARRAY CONVEX 0201X2R |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RM062PJ202CS Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RM062PJ202CS |
| Chapa: | Samsung Electro-Mechanics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Samsung Electro-Mechanics |
| mfululizo: | RM |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 2k |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 2 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 4 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 31.25mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0302 (0805 Metric), Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.031" L x 0.024" W (0.80mm x 0.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.013" (0.33mm) |
| 4116R-2-330LF | RES ARRAY 15 RES 33 OHM 16DIP | 997 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766145131AP | RES NTWRK 24 RES MULT OHM 14SOIC | 842 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4116R-1-202LF | RES ARRAY 8 RES 2K OHM 16DIP | 1584 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY16-471J2LF | RES ARRAY 2 RES 470 OHM 0606 | 834 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-14V560JX | RES ARRAY 2 RES 56 OHM 0302 | 6540 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC08B0310K0FPA | RES ARRAY 4 RES 10K OHM 8SIP | 879 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF164DFT18K0 | RES ARRAY 4 RES 18K OHM 1206 | 989 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSP06A01680RGEJ | RES ARRAY 5 RES 680 OHM 6SIP | 972 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-JK-0739RL | RES ARRAY 4 RES 39 OHM 2012 | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-V4V331JV | RES ARRAY 2 RES 330 OHM 0606 | 12373 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-0739R2L | RES ARRAY 4 RES 39.2 OHM 0804 | 922 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766163204GP | RES ARRAY 8 RES 200K OHM 16SOIC | 820 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-34V3R9JV | RES ARRAY 2 RES 3.9 OHM 0606 | 822 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10829 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.07002 | $0.07002 |
| 200000 | $0.02238 | $4476 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.