Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TC124-FR-0739R2L |
| LIXINC Part # | TC124-FR-0739R2L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 39.2 OHM 0804 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TC124-FR-0739R2L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TC124-FR-0739R2L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | TC124 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 39.2 |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0804, Concave, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.039" W (2.00mm x 1.00mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.020" (0.50mm) |
| 766163204GP | RES ARRAY 8 RES 200K OHM 16SOIC | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-34V3R9JV | RES ARRAY 2 RES 3.9 OHM 0606 | 966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MDP14033K90GE04 | RES ARRAY 7 RES 3.9K OHM 14DIP | 931 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4606X-101-563LF | RES ARRAY 5 RES 56K OHM 6SIP | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC122-JR-0736KL | RES ARRAY 2 RES 36K OHM 0404 | 856 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-FR-0711RL | RES ARRAY 4 RES 11 OHM 1206 | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| VSSR1603100JTF | RES ARRAY 8 RES 10 OHM 16SSOP | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-JR-0713RL | RES ARRAY 2 RES 13 OHM 0606 | 960 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4420P-1-270 | RES ARRAY 10 RES 27 OHM 20SOIC | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-A10P104J | RES ARRAY 8 RES 100K OHM 2512 | 8975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-D10C820J | RES ARRAY 8 RES 82 OHM 1206 | 5839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-07215RL | RES ARRAY 8 RES 215 OHM 1606 | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 742C083180JP | RES ARRAY 4 RES 18 OHM 1206 | 940 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10870 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.02974 | $0.02974 |
| 10000 | $0.01276 | $127.6 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.