Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | EXB-24V3R6JX |
| LIXINC Part # | EXB-24V3R6JX |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 2 RES 3.6 OHM 0404 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | EXB-24V3R6JX Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | EXB-24V3R6JX |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | EXB |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 3.6 |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 2 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 4 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | Automotive AEC-Q200 |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0404 (1010 Metric), Convex |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0404 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.039" W (1.00mm x 1.00mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.018" (0.45mm) |
| 4308R-102-241 | RES ARRAY 4 RES 240 OHM 8SIP | 940 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-14V681JX | RES ARRAY 2 RES 680 OHM 0302 | 20086 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNTV25025002T1 | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC | 930 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-V4V243JV | RES ARRAY 2 RES 24K OHM 0606 | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4814P-2-123 | RES ARRAY 13 RES 12K OHM 14SOIC | 820 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-074K53L | RES ARRAY 2 RES 4.53K OHM 0606 | 934 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4814P-T01-510 | RES ARRAY 7 RES 51 OHM 14SOIC | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMKMS408-1K2BWT | SFERNICE THIN FILMS | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-0764K9L | RES ARRAY 4 RES 64.9K OHM 1206 | 914 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4116R-3-221/391 | RES NTWRK 28 RES MULT OHM 16DIP | 918 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC358LJK-0722KL | RES ARRAY 8 RES 22K OHM 2512 | 829 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC10A0347R0GPA | RES ARRAY 5 RES 47 OHM 10SIP | 942 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PRA100I4-10KBLBT | SFERNICE THIN FILMS | 826 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10876 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01052 | $0.01052 |
| 20000 | $0.01052 | $210.4 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.