Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 4308H-101-273LF |
| LIXINC Part # | 4308H-101-273LF |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 7 RES 27K OHM 8SIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 4308H-101-273LF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 4308H-101-273LF |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | 4300H |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 27k |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 7 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | 50ppm/°C |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 300mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 8-SIP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-SIP |
| ukubwa / ukubwa: | 0.784" L x 0.085" W (19.91mm x 2.16mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.350" (8.89mm) |
| 768161101GPTR13 | RES ARRAY 15 RES 100 OHM 16SOIC | 960 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-JR-07510RL | RES ARRAY 2 RES 510 OHM 0606 | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-0714K3L | RES ARRAY 4 RES 14.3K OHM 0804 | 874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-0724R3L | RES ARRAY 8 RES 24.3 OHM 1606 | 906 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4114R-2-562LF | RES ARRAY 13 RES 5.6K OHM 14DIP | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF164DJT30K0 | RES ARRAY 4 RES 30K OHM 1206 | 830 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT25-273JALF | RES ARRAY 8 RES 27K OHM 1608 | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4606X-102-563LF | RES ARRAY 3 RES 56K OHM 6SIP | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-V4V221JV | RES ARRAY 2 RES 220 OHM 0606 | 48448 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSP06A011K20GEJ | RES ARRAY 5 RES 1.2K OHM 6SIP | 813 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4116R-1-562 | RES ARRAY 8 RES 5.6K OHM 16DIP | 968 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-0738R3L | RES ARRAY 4 RES 38.3 OHM 1206 | 997 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-T01-681LF | RES ARRAY 8 RES 680 OHM 16SOIC | 832 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10858 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.73150 | $0.7315 |
| 2000 | $0.55900 | $1118 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.