Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | EXB-28V682JX |
| LIXINC Part # | EXB-28V682JX |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 6.8K OHM 0804 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | EXB-28V682JX Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | EXB-28V682JX |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | EXB |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 6.8k |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | Automotive AEC-Q200 |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0804, Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0804 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.039" W (2.00mm x 1.00mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.018" (0.45mm) |
| YC162-FR-0724RL | RES ARRAY 2 RES 24 OHM 0606 | 898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNTV25025001UF | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC | 968 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-JR-0710RL | RES ARRAY 8 RES 10 OHM 1606 | 1881 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-074K87L | RES ARRAY 4 RES 4.87K OHM 1206 | 969 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4610H-101-202LF | RES ARRAY 9 RES 2K OHM 10SIP | 960 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766143124GPTR13 | RES ARRAY 7 RES 120K OHM 14SOIC | 953 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4116R-1-251 | RES ARRAY 8 RES 250 OHM 16DIP | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766145192APTR7 | RES NTWRK 24 RES MULT OHM 14SOIC | 813 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM064PJ151CS | RESISTOR ARRAY INVERTED 0201X4 | 927 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4309R-101-153 | RES ARRAY 8 RES 15K OHM 9SIP | 856 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-07120RL | RES ARRAY 2 RES 120 OHM 0606 | 983 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-07301RL | RES ARRAY 2 RES 301 OHM 0606 | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT25-560JALF | RES ARRAY 8 RES 56 OHM 1608 | 844 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 18141 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10000 | $0.1 |
| 10000 | $0.00839 | $83.9 |
| 30000 | $0.00770 | $231 |
| 50000 | $0.00723 | $361.5 |
| 100000 | $0.00707 | $707 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.