Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CSC09A011M00GPA |
| LIXINC Part # | CSC09A011M00GPA |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 8 RES 1M OHM 9SIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CSC09A011M00GPA Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CSC09A011M00GPA |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | CSC |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 1M |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 8 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | ±50ppm/°C |
| idadi ya pini: | 9 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 200mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 9-SIP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 9-SIP |
| ukubwa / ukubwa: | 0.890" L x 0.098" W (22.61mm x 2.49mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.195" (4.95mm) |
| 4612X-102-223LF | RES ARRAY 6 RES 22K OHM 12SIP | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC358TJK-072K7L | RES ARRAY 8 RES 2.7K OHM 2512 | 958 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766161203GP | RES ARRAY 15 RES 20K OHM 16SOIC | 2038 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MDP16011K80GE04 | RES ARRAY 15 RES 1.8K OHM 16DIP | 956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-07909KL | RES ARRAY 2 RES 909K OHM 0606 | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-101-820 | RES ARRAY 7 RES 82 OHM 8SIP | 921 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC124-JR-07300RL | RES ARRAY 4 RES 300 OHM 0804 | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT10-121J4LF | RES ARRAY 4 RES 120 OHM 0804 | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4820P-T01-101 | RES ARRAY 10 RES 100 OHM 20SOIC | 950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-07300RL | RES ARRAY 4 RES 300 OHM 0804 | 890 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766161181GPTR7 | RES ARRAY 15 RES 180 OHM 16SOIC | 927 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4610M-102-204LF | RES ARRAY 5 RES 200K OHM 10SIP | 827 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16-394J4LF | RES ARRAY 4 RES 390K OHM 1206 | 824 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10944 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.16774 | $1.16774 |
| 2000 | $1.11945 | $2238.9 |
| 5000 | $1.10628 | $5531.4 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.